ส่งอีเมล์ยืนยันการใช้งาน?

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
สมัครสมาชิกคลับ!! | กฏกติกามารยาท | กฏระเบียบห้องซื้อขาย-ร้านค้า
ช่องทางสำรองในการติดต่อสื่อสาร เฟสกลุ่ม อย่าลืมแอ๊ดกันไว้ด้วยนะครับ >> http://www.facebook.com/groups/XtrailThailandClub/

ประกาศ!! แจ้งเปลี่ยนแปลงวิธีการโพสตั้งกระทู้ใหม่
สมาชิกใหม่ต้องทำการตอบกระทู้ หรือคอมเม้นท์ให้ครบ 3 โพสก่อน จึงจะเริ่มตั้งกระทู้ใหม่ได้

ผู้เขียน หัวข้อ: โทรออกด้วยเสียงทำยังไงครับ  (อ่าน 12501 ครั้ง)

ออฟไลน์ som@kl

• สมาชิกป้ายแดง
  • *
  • สมาชิก ID: 6651
  • พลังน้ำใจ : 0
  • จังหวัด: ปทุมธานี
  • ชื่อเล่น: som
    • รางวัลและกิจกรรม
Re: โทรออกด้วยเสียงทำยังไงครับ
« ตอบกลับ #30 เมื่อ: 13 ก.ค. 2016, 22:28:30 »

ขอบคุณครับ ผมต่อ Nissan connect  ใช้ได้ กับ facebook และ nav (Google search) ไปลองนั่งทำในรถ น่าจะมีประโยชน์มาก  ดีกว่าพิมพ์ด้วยมือ
ส่วนค้นหาเบอร์โทรด้วยเสียงยังไม่ได้ลอง ผมใช้ android ไม่มีสีรี จะใช้ได้หรือไม่

แต่มีเรื่องอยากถามครับ เวลาต่อ บลูทูธ แล้วเปิดทีวี (app) ฝ่านมือถือ ทำอย่างไรให้มีเสียงออกมาครับ (ขอถามในนี้ครับ เพราะยังตั้งกระทู้เองไม่ได้ thx)

ออฟไลน์ Nod

• *
  • สมาชิก ID: 8179
  • จังหวัด: กรุงเทพมหานคร
  • ชื่อเล่น: โนด
Re: โทรออกด้วยเสียงทำยังไงครับ
« ตอบกลับ #31 เมื่อ: 27 มี.ค. 2018, 14:22:52 »
ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ pbeer

• *
  • สมาชิก ID: 8419
  • จังหวัด: ลพบุรี
  • ชื่อเล่น: บอ
« ตอบกลับ #32 เมื่อ: 30 มี.ค. 2018, 18:19:08 »
 :D

ออฟไลน์ ta_kla

• *
  • สมาชิก ID: 7537
  • พลังน้ำใจ : 1
  • จังหวัด: bangkok
  • ชื่อเล่น: ตะกร้า
« ตอบกลับ #33 เมื่อ: 30 เม.ย. 2018, 17:17:42 »
 :'(