ส่งอีเมล์ยืนยันการใช้งาน?

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
สมัครสมาชิกคลับ!! | กฏกติกามารยาท | กฏระเบียบห้องซื้อขาย-ร้านค้า
ช่องทางสำรองในการติดต่อสื่อสาร เฟสกลุ่ม อย่าลืมแอ๊ดกันไว้ด้วยนะครับ >> http://www.facebook.com/groups/XtrailThailandClub/

ประกาศ!! แจ้งเปลี่ยนแปลงวิธีการโพสตั้งกระทู้ใหม่
สมาชิกใหม่ต้องทำการตอบกระทู้ หรือคอมเม้นท์ให้ครบ 3 โพสก่อน จึงจะเริ่มตั้งกระทู้ใหม่ได้

ผู้เขียน หัวข้อ: ว่าด้วยเรื่องแป้งเจิมรถ  (อ่าน 2085 ครั้ง)

ออฟไลน์ chatcha

• สมาชิก 20 ไมล์
  • เจ้าของกระทู้
  • สมาชิก ID: 1543
  • พลังน้ำใจ : 2
  • จังหวัด: bangkok
  • ชื่อเล่น: chat
    • รางวัลและกิจกรรม
ว่าด้วยเรื่องแป้งเจิมรถ
« เมื่อ: 19 เม.ย. 2015, 16:46:53 »
 Share 
ขอ share เรื่องแป้งเจิมรถครับ พอดีผมพาน้องx ไปให้หลวงปู่ทีวัดเจิมให้ ตั้งแต่ช่วงวันที่ 16 ที่ผ่านมาผ่านไป3วันผมลืมเอาไปล้าง พอเอาไปล้างเท่านั้นหละ น้ำตาแทบใหล สีพอง!!!ครับพี่น้อง. ฝากเตือนสมาชิกนะครับที่ร้านเขาเตือนว่าอย่าทิ้งไว้นานเอาไว้แค่คืนเดียวก็พอครับ :emo_008: :emo_008:

ออฟไลน์ J & J

• สมาชิก 200 ไมล์
  • สมาชิก ID: 220
  • พลังน้ำใจ : 6
  • จังหวัด: ระยอง
  • ชื่อเล่น: J
Re: ว่าด้วยเรื่องแป้งเจิมรถ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 19 เม.ย. 2015, 16:54:30 »
ขอ share เรื่องแป้งเจิมรถครับ พอดีผมพาน้องx ไปให้หลวงปู่ทีวัดเจิมให้ ตั้งแต่ช่วงวันที่ 16 ที่ผ่านมาผ่านไป3วันผมลืมเอาไปล้าง พอเอาไปล้างเท่านั้นหละ น้ำตาแทบใหล สีพอง!!!ครับพี่น้อง. ฝากเตือนสมาชิกนะครับที่ร้านเขาเตือนว่าอย่าทิ้งไว้นานเอาไว้แค่คืนเดียวก็พอครับ :emo_008: :emo_008:

^
^

ขอบคุณสำหรับข้อมูลครับ

ออฟไลน์ Eakshavin

• สมาชิก 50 ไมล์
  • สมาชิก ID: 2743
  • พลังน้ำใจ : 3
  • ชื่อเล่น: นำโชค
  • สีรถ: ยังไม่ระบุ
  • โมเดล Xtrail เหมือนที่สุด ครบที่สุด ที่นี่ที่เดียว
    • โมเดล Xtrail เหมือนที่สุด ครบที่สุด ที่นี่ที่เดียว
Re: ว่าด้วยเรื่องแป้งเจิมรถ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 19 เม.ย. 2015, 22:12:28 »
ขอบคุณสำหรับข้อมูล

เป็นประโยชน์มากๆครับ