ส่งอีเมล์ยืนยันการใช้งาน?

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
สมัครสมาชิกคลับ!! | กฏกติกามารยาท | กฏระเบียบห้องซื้อขาย-ร้านค้า
ช่องทางสำรองในการติดต่อสื่อสาร เฟสกลุ่ม อย่าลืมแอ๊ดกันไว้ด้วยนะครับ >> http://www.facebook.com/groups/XtrailThailandClub/

ประกาศ!! แจ้งเปลี่ยนแปลงวิธีการโพสตั้งกระทู้ใหม่
สมาชิกใหม่ต้องทำการตอบกระทู้ หรือคอมเม้นท์ให้ครบ 3 โพสก่อน จึงจะเริ่มตั้งกระทู้ใหม่ได้

ผู้เขียน หัวข้อ: ก่อนจองรถเราสามารถถาม sale ได้มั้ยคะว่ารถผลิตเมื่อไร  (อ่าน 5864 ครั้ง)

ออฟไลน์ Buaboon

• สมาชิก 30 ไมล์
  • เจ้าของกระทู้
  • สมาชิก ID: 5721
  • พลังน้ำใจ : 1
  • จังหวัด: ขอนแก่น
  • ชื่อเล่น: แก้ว
    • รางวัลและกิจกรรม

ใบที่เขียนว่า valid label นี่ไม่ใช่ ใช่มั้ยคะ

ออฟไลน์ pratueang

• สมาชิกป้ายแดง
  • *
  • สมาชิก ID: 383
  • พลังน้ำใจ : 0
  • จังหวัด: นนทบุรี
  • ชื่อเล่น: peter
ผมดูจากเลขตัวถังครับไม่แน่ใจว่าถูกไหม sell บอกให้ดูวันที่ ที่เบาะ ไม่แน่ใจว่าอันไหนถูก

ออฟไลน์ cha

• *
  • สมาชิก ID: 5800
  • จังหวัด: ฉะเชิงเทรา
  • ชื่อเล่น: cha
เซลล์ไม่รู้หรอกครับ...ถ้าเซลล์รู้แบบชัดเจนแสดงว่า"มั่ว"
ผมเองเป็นคนทำยังต้องค้นเลยครับ...วันหนึ่งเราผลิตรถ
กะละร้อยกว่าคันรวทุกรุ่นครับ..X-Trail.วันละประมาณ 40+-
สองกะก็ประมาณ 80บวก-ลบ ครับ
แต่ก็สามารถค้นข้อมูลได้ครับว่ารถผ่านจุดที่ผมทำวันไหน

ออฟไลน์ Koykoy252222@gmail.com

• สมาชิก 20 ไมล์
  • สมาชิก ID: 7854
  • จังหวัด: สงขลา
  • ชื่อเล่น: ปรเมศ
ส่วนใหญ่เซลไม่รู้หรอกครับรู้ก็ต่อเมื่อเค้าโทมาบอกว่ารถมาแล้ว....อันนี้ผมคิดเองนะครับ

ออฟไลน์ พิทักษ์

• *
  • สมาชิก ID: 7670
  • จังหวัด: กรุงเทพมหานครฯ
  • ชื่อเล่น: โอ๋
ถามได้ครับ เซลล์ต้องรู้ด้วยครับ ที่เข็มขัดนิรภัยจะระบุปีรถที่ผลิตไว้ครับ แทบจะทุกยี่ห้อ
หรืออย่างน้อยขอดูใบRABEL  จะระบุวันเดือนปี ที่ซื้อรถมาจากโรงงานครับ ดูปีผลิตจะ
แน่นอนกว่าครับ ดูเองเลย อย่าให้เซลล์หลอกครับ

ออฟไลน์ zeoz

• สมาชิกใหม่
  • สมาชิก ID: 7856
  • จังหวัด: กรุงเทพ
  • ชื่อเล่น: ต้าร์
ถามและขอดูใบ vid label (เสมือนใบเกิดรถ)ได้เลยคัฟ
ในใบจะระบุวันที่รถเราออกจากไลน์ผลิต
เลขที่ตัวถัง เลขที่เครื่องยนต์
ส่วนเลขตัวถังด้านท้ายหมายถึงลำดับคันที่ผลิต
ปล.เซลล์ที่โปร่งใสจะให้ดูได้ เหมือนเซลล์ผม ^__^

ออฟไลน์ Koykoy252222@gmail.com

ของผมซื้อตอน ตุลาคม 59 เลขตัวถังลงท้ายที่4xxx ครับ

ไม่รู้เป็นล็อตไหนครับ ท่านสมาชิกคนไหนทราบบอกด้วยครับ