ส่งอีเมล์ยืนยันการใช้งาน?

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
สมัครสมาชิกคลับ!! | กฏกติกามารยาท | กฏระเบียบห้องซื้อขาย-ร้านค้า
ช่องทางสำรองในการติดต่อสื่อสาร เฟสกลุ่ม อย่าลืมแอ๊ดกันไว้ด้วยนะครับ >> http://www.facebook.com/groups/XtrailThailandClub/

ประกาศ!! แจ้งเปลี่ยนแปลงวิธีการโพสตั้งกระทู้ใหม่
สมาชิกใหม่ต้องทำการตอบกระทู้ หรือคอมเม้นท์ให้ครบ 3 โพสก่อน จึงจะเริ่มตั้งกระทู้ใหม่ได้

ผู้เขียน หัวข้อ: มีใครมีศูนย์ไหนแนะนำให้จองบ้างครับ  (อ่าน 10917 ครั้ง)

ออฟไลน์ Mlink

• สมาชิก 50 ไมล์
  • สมาชิก ID: 1760
  • พลังน้ำใจ : 4
  • จังหวัด: นนทบุรี
    • รางวัลและกิจกรรม
Re: มีใครมีศูนย์ไหนแนะนำให้จองบ้างครับ
« ตอบกลับ #15 เมื่อ: 02 พ.ย. 2015, 22:41:17 »

เค้าให้ส่วนลด 40000 คะ ประมาณนี้ พอไหว หรือขาดอะไรไปรึเปล่าคะ ไม่เคยซื้อรถ SUV ส่วนเซลล์ก็ไม่เคยขาย รุ่นนี้ด้วย พากันงมสุดๆอะคะ รบกวนหน่อยนะคะ

ผมว่าน้อยครับ แถมบางอย่างไม่ควรเรียกว่าของแถมเลย เช่น ฟรีค่าแรง50000(อันนี้มันมากับเล่มทุกคันอยู่แล้วครับ), รับประกัน 100000โล ก็ปกติของสินค้าไม่เห็นเป็นของแถมเลยครับ ฯลฯ ของอย่างอื่นผมก็ว่ามันเล็กน้อยครับหรือมีโดยปกติอยู่แล้ว เช่นประกันภัยชั้น1ซ่อมห้าง น่าจะขอส่วนลดเงินสดเพิ่มนะครับ

อ้อแล้วฟรีค่าบำรุงรักษา 60000โล ได้หรือไม่ครับ ไม่เห็นในlist และก็ xtrail ไม่มีเซนเซอร์หลังมากับรถนะครับต้องติดเพิ่ม ถ้าต้องการขอเป็นของแถมด้วยเลยครับ ขอของแท้ด้วยนะครับ ถ้าไม่ต้องการก็ไม่เป็นไรครับ

ออฟไลน์ ยุทธนา ม.

• สมาชิก 50 ไมล์
  • สมาชิก ID: 4954
  • พลังน้ำใจ : 6
  • จังหวัด: สมุทรปราการ
  • ชื่อเล่น: ต้าร์
Re: มีใครมีศูนย์ไหนแนะนำให้จองบ้างครับ
« ตอบกลับ #16 เมื่อ: 03 พ.ย. 2015, 15:14:12 »
ศูนย์ใหญ่ทันสมัยอยู่ปากซอยบ้ายเลย ห่างบ้าน200 m
ทั้งเทียน่า และxtrail ผมซื้อที่อื่นไกลบ้าน 50km ครับ ได้ดีลดีสุด ซื้อเสร็จก็แยกทาง ตรวจเชคใช้บริการแถวบ้าน ทำสีและเคลมเบ้าโช๊คใช้บริการโยโกตะ ห่างบ้าน 26kmครับ เรื่องศูนย์ผมเลือกเป็นเรื่องๆไป ผมจอง x trail ที่ได้มาคือ 2.0v 4wd ลดห้าหมื่น แถมประกันค่าจดทะเบียน พรบ. ฟิล์มวีคูล กั้นสัมภาระท้าย น้ำมันพันนึง สัญญาณถอย ครอบธรณีประตู เสาครีบฉลาม และจุกจิกอีกหลายรายการครับ
เหมือนผมครับ เน้นศูนย์บริการใกล้บ้าน 
หลักการเราควรหาเทียบสัก 3 -4 ศูนย์
แล้วเลือกเอาราคาและโปรที่เราชอบใจ
มาคุยกับศูนย์ใกล้ๆบ้านเราครับ

ออฟไลน์ Athapo1

• สมาชิกป้ายแดง
  • *
  • สมาชิก ID: 5264
  • พลังน้ำใจ : 0
  • จังหวัด: กรุงเทพ
  • ชื่อเล่น: เป้
« ตอบกลับ #17 เมื่อ: 03 พ.ย. 2015, 16:00:02 »
http://www.xtrailthailandclub.com/index.php/topic,1940.0.html
ลองดูครับเป็นอีกตัวเลือก

ออฟไลน์ anoomam.bua

• สมาชิก 20 ไมล์
  • สมาชิก ID: 2453
  • พลังน้ำใจ : 1
« ตอบกลับ #18 เมื่อ: 03 พ.ย. 2015, 16:42:09 »
ขอบคุณมากๆเลยคะ ต้องคุยใหม่อะงานนี้

ออฟไลน์ Colonel_P.

• สมาชิก 500 ไมล์
  • สมาชิก ID: 5209
  • พลังน้ำใจ : 30
  • ชื่อเล่น: พี
« ตอบกลับ #19 เมื่อ: 04 พ.ย. 2015, 11:41:45 »
ขอบคุณมากๆเลยคะ ต้องคุยใหม่อะงานนี้

คุยใหม่ ถ้าไม่ได้ก็หาที่อื่นดีกว่าครับ แล้วบอกเขาว่าเดี๋ยวมาใช้บริการตอนเช็คระยะ ครับ เอาแบบที่เพื่อนสมาชิกว่ากันมา ซื้อที่ไหนก็ได้ดูน่าเชื่อถือ ถูก และไม่ลำบากเราจนเกินไป และเข้าบริการที่ไหนก็ได้ที่สะดวกและบริการมีคุณภาพสุดครับ ศูนย์นิสสันแต่ละที่มีมาตรฐานต่างกันมาก ทั้งราคาขายและการบริการครับ

ออฟไลน์ pooh

• สมาชิก 10 ไมล์
  • **
  • สมาชิก ID: 5072
  • จังหวัด: กทม
  • ชื่อเล่น: โจ้
« ตอบกลับ #20 เมื่อ: 04 พ.ย. 2015, 23:31:12 »
ของผม 2.5 v ลดหกหมื่น ฟรีประกัน ฟรีจดทะเบียน ฟรีพรบ. ดาวน์25% ผ่อน4ปี ดอก 2.24 จ่ายงวดแรก ชุดตกแต่งศูนย์ลด 10% ฟรีค่าแรง เซลล์บริการดีมากครับ ออกมาได้สองอาทิตย์ครับ 

ออฟไลน์ Athapo1

• *
  • สมาชิก ID: 5264
  • ชื่อเล่น: เป้
« ตอบกลับ #21 เมื่อ: 07 พ.ย. 2015, 14:11:20 »
ลองดูครับ จัดเต็มจริง คุ้มสุดๆ

http://www.xtrailthailandclub.com/index.php/topic,1940.0.html

ออฟไลน์ kikapooh

• *
  • สมาชิก ID: 5297
  • ชื่อเล่น: kikapooh
« ตอบกลับ #22 เมื่อ: 08 พ.ย. 2015, 18:21:18 »
รับส่วนลดเลย 75,000. ประกันภัยชั้น1 ซ่อมห้าง ดาวน์ 25% ผ่อน 48 ดอกเบี้ย 2.24% ผ่อนงวดแรก โทร.084-3837030. ศูนย์บริการครบวงจรทีมงานมืออาชีพ

ออฟไลน์ pare

• สมาชิก 20 ไมล์
  • สมาชิก ID: 5196
  • จังหวัด: กรุงเทพฯ
  • ชื่อเล่น: แพร
« ตอบกลับ #23 เมื่อ: 09 พ.ย. 2015, 21:10:37 »
ลองที่นิสสันรุ่งเจริญ เทพารักษ์ ครับ ผมเพิ่งไปถอยมา ติดต่อคุณ. นุ่นเลยครับ บอกมาจากคลับเรา มีคนแนะนำมา C:-)

ออฟไลน์ panin

• *
  • สมาชิก ID: 4989
  • จังหวัด: ชลบุรี
  • ชื่อเล่น: Nin
« ตอบกลับ #24 เมื่อ: 11 พ.ย. 2015, 09:49:56 »
ผมออกศูนย์บางทราย ไม่รู้ว่าดีไม่ดี พอดีแจ้งไว้เเล้วเซลล์ติดต่อมา
แต่ผมใช้สิทธิ์ซื้อราคา supplier เลยไม่ได้ของแถมอะไรเลย
เพิ่งมารู้บ้านอยู่ใกล้ศูนย์ พัทยา กับ ศรีราชา 555

ออฟไลน์ kikapooh

• *
  • สมาชิก ID: 5297
  • ชื่อเล่น: kikapooh
« ตอบกลับ #25 เมื่อ: 11 พ.ย. 2015, 13:06:04 »
ยินดีบริการครบวงจรทั้งศูนย์สี,ศูนย์ซ่อม,ทีมขาย. Nissan จิรวงค์ มอเตอร์ (ถ.หทัยราษฎร์) โทร.02-1505645-7(086-3212965) โดยทีมงานมืออาชีพ :emo_103: :emo_103:

ออฟไลน์ bowoo

• *
  • สมาชิก ID: 5322
  • จังหวัด: chonburi
  • ชื่อเล่น: โบว์
« ตอบกลับ #26 เมื่อ: 12 พ.ย. 2015, 19:42:34 »
เข้ามาส่องด้วยคนคะ

ออฟไลน์ Siam

• สมาชิก 300 ไมล์
  • สมาชิก ID: 1246
  • พลังน้ำใจ : 16
  • จังหวัด: ชลบุรี
  • ชื่อเล่น: Siam
« ตอบกลับ #27 เมื่อ: 13 พ.ย. 2015, 09:53:45 »
ถ้าอยู่ชลบุรีมีศูนย์ Nissan ตรงเส้น bypass ออกทางสี่แยกบึงมุ่งหน้าเข้า กทม. ทั้งเซลและช่างบริการดีมากๆ ผม cancel จากศูนย์เดิมที่เซลค่อนข้างลื่นไหล มาได้ที่ศูนย์นี้ จองวันเดียว อีกวันนึงขับออกมาเลย เจ้าของเดิมที่จองไว้เค้ายังไม่รับรถ ตรงกับรุ่นและสีที่ผมจะซื้อพอดี
 :emo_106:

ออฟไลน์ phung_story@yokota

• *
  • สมาชิก ID: 5324
  • จังหวัด: กรุงเทพมหานคร
  • ชื่อเล่น: น้ำผึ้ง
« ตอบกลับ #28 เมื่อ: 13 พ.ย. 2015, 12:42:22 »
แนะนำที่โยโกตะมอเตอร์ค่ะ แถวสาธุประดิษฐ์บริการครบวงจรมีศูนย์สีและตัวถัง
ติดต่อ น้ำผึ้ง ID:phung...ping.ping

ออฟไลน์ taazaajing

• *
  • สมาชิก ID: 5326
  • จังหวัด: กรุงเทพฯ
  • ชื่อเล่น: ตุ๊กตา
« ตอบกลับ #29 เมื่อ: 13 พ.ย. 2015, 13:15:37 »
 ^-^