ส่งอีเมล์ยืนยันการใช้งาน?

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
สมัครสมาชิกคลับ!! | กฏกติกามารยาท | กฏระเบียบห้องซื้อขาย-ร้านค้า
ช่องทางสำรองในการติดต่อสื่อสาร เฟสกลุ่ม อย่าลืมแอ๊ดกันไว้ด้วยนะครับ >> http://www.facebook.com/groups/XtrailThailandClub/

ประกาศ!! แจ้งเปลี่ยนแปลงวิธีการโพสตั้งกระทู้ใหม่
สมาชิกใหม่ต้องทำการตอบกระทู้ หรือคอมเม้นท์ให้ครบ 3 โพสก่อน จึงจะเริ่มตั้งกระทู้ใหม่ได้

ผู้เขียน หัวข้อ: รบกวนแนะนำศูนย์บริการนิสสัน ในกทม.ให้ด้วยค่ะ  (อ่าน 4575 ครั้ง)

ออฟไลน์ anthika33

• สมาชิก 20 ไมล์
  • เจ้าของกระทู้
  • สมาชิก ID: 3340
  • พลังน้ำใจ : 0
  • จังหวัด: bangkok
  • ชื่อเล่น: jade
    • รางวัลและกิจกรรม
 Share 
ถามเป็นข้อมูลเอาไว้ เผื่อเป็นข้อมูลเวลาจะเข้าศูนย์ค่ะ รถใกล้ถึงเวลาจะเข้าศูนย์แล้วค่ะ ขอบคุณค่ะ :emo_103: :emo_103:

ออฟไลน์ Wichien_T

• สมาชิก 300 ไมล์
  • สมาชิก ID: 2099
  • พลังน้ำใจ : 16
  • จังหวัด: กทม.
  • ชื่อเล่น: Wichien
  • I have a good day.
X-Trail คันนี้ซื้อมาเกือบ 5 เดือน ยังไม่เคยเข้าศูนย์เลย
คันก่อนหน้าใช้ Sunny มา 16 ปี แรกๆ 1-8 ปี ก็บริการดีนะ พอรถเริ่มเก่าหน่อย คือผมเข้าศูนย์เกือบ 14 ปี
ไม่ค่อยสนใจเลย (ไม่อยากบอกศูนย์เลย)
ก็หาๆ ดูนะครับ เดี๋ยวนี้นิสสันกลายเป็นของดีลเลอร์ไปหมดแล้ว ก็งั้นๆ

ออฟไลน์ third

• สมาชิก 100 ไมล์
  • สมาชิก ID: 777
  • พลังน้ำใจ : 2
  • จังหวัด: bangkok
  • ชื่อเล่น: third
ถามเป็นข้อมูลเอาไว้ เผื่อเป็นข้อมูลเวลาจะเข้าศูนย์ค่ะ รถใกล้ถึงเวลาจะเข้าศูนย์แล้วค่ะ ขอบคุณค่ะ :emo_103: :emo_103:
ถ้าไม่เคลมอะไร เช็คระยะ ศูนย์ไหนก็ได้ครับ เอาที่สะดวกดีกว่าครับ

ออฟไลน์ samut vk

• สมาชิก 200 ไมล์
  • สมาชิก ID: 3720
  • พลังน้ำใจ : 2
  • จังหวัด: กทม
ถ้าไม่เคลมอะไร เช็คระยะ ศูนย์ไหนก็ได้ครับ เอาที่สะดวกดีกว่าครับ
ใช่ครับ ตามสะดวกครับ เวลาขับเข้า0พอถึงคอยดูว่ามีพนักงานวิ่งมาหาเราเปล่าถ้าไม่มีขับออกไปที่0อื่นเลยครับ (บริการดีไม่ดี ดูการกระทำ)

ออฟไลน์ jojojeje

• สมาชิก 20 ไมล์
  • สมาชิก ID: 1348
  • พลังน้ำใจ : 3
  • จังหวัด: กทม.
  • ชื่อเล่น: ทิน
วันนี้ไปเช็คระยะมาแล้วครับ ความจริงเพิ่งวิ่งได้ 7600กม แต่ กำลังจะครบ6เดือน เลยทำซะเลย
เข้าที่ ศูนย์SMTศรีนครินทร์  ผมว่าก็ดีนะครับ ผมนัดไว้ 9.30  นั่งรอ 10.30 ก็เสร็จ ล้างรถให้อย่างดี ไม่มีค่าใช้จ่ายเลยครับ  ศูนย์นี้ดูมีระบบ ระเบียบเรียบร้อย สะอาดดีด้วยครับ พนักงานสุภาพและต้อนรับดี พอใจครับ

ออฟไลน์ nornin

• สมาชิกป้ายแดง
  • *
  • สมาชิก ID: 4664
  • จังหวัด: สมุทรปราการ
  • ชื่อเล่น: nornin

ออฟไลน์ rin2501

• สมาชิก 50 ไมล์
  • สมาชิก ID: 3612
  • พลังน้ำใจ : 3
  • จังหวัด: กรุงเทพมหานคร
  • ชื่อเล่น: ริน
  • น้องเอ๊กซ์แดงแรงฤทธิ์
วันนี้ไปเช็คระยะมาแล้วครับ ความจริงเพิ่งวิ่งได้ 7600กม แต่ กำลังจะครบ6เดือน เลยทำซะเลย
เข้าที่ ศูนย์SMTศรีนครินทร์  ผมว่าก็ดีนะครับ ผมนัดไว้ 9.30  นั่งรอ 10.30 ก็เสร็จ ล้างรถให้อย่างดี ไม่มีค่าใช้จ่ายเลยครับ  ศูนย์นี้ดูมีระบบ ระเบียบเรียบร้อย สะอาดดีด้วยครับ พนักงานสุภาพและต้อนรับดี พอใจครับ

ตอนนี้ผมก็ 9 พันกว่าโลแล้วครับ  เดี๋ยวสิ้นเดือนนี้ผมก็จะเข้าศูนย์นี้เหมือนกัน  บริการใช้ได้  ผมเข้าไปติดปลายท่อ กับเปลี่ยนป้ายดำมาแล้ว  เขาก็บริการดีนะ   ล้างรถให้ด้วยครับ

ออฟไลน์ Amm nissan rc

• *
  • สมาชิก ID: 7668
  • ชื่อเล่น: แอ๋ม

ออฟไลน์ พิทักษ์

• *
  • สมาชิก ID: 7670
  • จังหวัด: กรุงเทพมหานครฯ
  • ชื่อเล่น: โอ๋
ศูนย์เกษตรนวมินทร์ ตรงตอหม้อ7 ก็ดีนะครับ บริการดี แต่ต้องจองก่อนเข้า

ออฟไลน์ นิสสัน รุ่งเจริญ คาร์

• *
  • สมาชิก ID: 8092
  • ชื่อเล่น: Nat รุ่งเจริญ
มาแล้วค่ะ โปรโมชั่นสำหรับลูกค้าที่เคลมสี 6 ชิ้นขึ้นไป
สามารถเลือกรับอย่างใดอย่างหนึ่ง ดังนี้
-ฟรีขัดสีรอบคัน
-ฟรีค่า EXCESS 50%
-ส่วนลดต่อประกัน มูลค่า 500 (เฉพาะเบี้ยซ่อมห้าง)
เริ่มตั้งวันที่ 1 ต.ค. 60 เป็นต้นไปหรือจนกว่าจะมีการเปลี่ยนแปลง.
สอบถามข้อมูลเพิ่มเติมโทร. 02-7031000 ต่อ 212,213
ลูกค้าสามารถติดตามข่าวสารโปรโมชั่น
ได้ที่ line. ID. babana38 และ Facebook ชื่อ นิสสันรุ่งเจริญคาร์ เคลมประกันภัย

ยินดีให้บริการลูกค้าทุกท่าน

ออฟไลน์ kwannarin

• สมาชิก 30 ไมล์
  • สมาชิก ID: 5927
  • จังหวัด: กรุงเทพ
  • ชื่อเล่น: ขวัญ09
สวัสดีค่ะ ขอแนะนำ โชวรูมโยโกตะ มอเตอร์ สาขา สนญ ยานนาวา และ สาทร นราธิวาส มีบริการซ่อมสีตัวถัง และบริการทั่วไป ยานนาวา TEL 02 - 2950081 และ
สาทร TEL 02-287-0081  เราทั้ง 2 สาขา ยินดีให้บริการ นะค่ะ  :emo_102: :emo_106: :emo_103: